Bahay > Mga produkto > Fiber Optic Patch Cord > SM Fiber Optic Patch Cord > LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord
  • LC/APC SM(Single Mode) Patch CordLC/APC SM(Single Mode) Patch Cord

LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord

Ang tagagawa ng Patch Cord ng LC/APC SM(Single Mode) sa China ay maaaring magbigay bilang libreng sample. Kami ay dalubhasa sa Fiber Optic field sa loob ng maraming taon. Ang aming mga produkto ay may magandang kalamangan sa presyo at sumasaklaw sa karamihan ng mga merkado sa Europa at Amerika. Inaasahan naming maging iyong pangmatagalang kasosyo sa China.

Ipadala ang Enquiry

Paglalarawan ng Produkto

LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord

 

1. Panimula ng Produkto

Ang LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord ay malawakang ginagamit sa Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN. Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, CATV, Test Equipment. Ang LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord ay may 2 taong warranty.

 

2.Product Parameter (Specification) ng LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord

Uri

Single Mode(UPC)

Single Mode(APC)

Multi Mode(UPC)

Pagkawala ng Insertion

≤0.3dB

≤0.3dB

≤0.3dB

Pagbabalik Pagkawala

UPC≥50dB

APC≥60dB

/dB

Subukan ang Wavelength

1310/1550nm

850/1310nm

Uri ng Konektor

FC,SC,ST, LC, E2000, MU, MTRJ,DIN,D4, SMA…

Materyal na Ferrule

Zirconia Ceramic

Ferrule Concentricity

<0.5μ o <1μ

<1μ

Mga Materyales ng Jacket

PVC, LSZH

Uri ng Hibla

9/125-G652D

9/125-G655

9/125-G657A,G657A2,G657B2,G657B3

62.5/125-OM1

50/125-OM2

50/125-OM3

50/125-OM4

50/125-OM5

Tatak ng Fiber

YOFC, Corning...

Uri ng Cord

Simplex , Duplex, 4cores, 6cores, 12cores, 24cores...

Diameter ng Cable

0.9mm, 2.0mm, 3.0mm....

Ang haba

Customized

 

3.Product Feature At Application

Mababang pagkawala ng pagpasok at mataas na pagkawala ng pagbalik

Magandang palitan

Magandang tibay

Mataas na temperatura katatagan

bawat cable assembly ay manu-manong sinusuri at na-verify

bawat cable assembly ay indibidwal na selyado at may label

 

4. Mga Detalye ng Produkto

Single mode 9/125 um core, simplex, LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord fiber optic patch cord. Ang APC ay kumakatawan sa Angle-polished Physical Contact (8 degrees angle ferrule cut) para sa napakataas na return loss (>65dB) at ang UPC ay kumakatawan sa Ultra Physical Contact at kumakatawan sa isa sa mga pinakamahusay na paraan ng pag-polish para sa fiber ferrules, na tinitiyak ang return attenuation na mas malaki kaysa sa 50dB para sa mga koneksyon sa single mode.


Maaari kaming magbigay ng LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord bilang libreng sample para sa pagsubok.


Mga Hot na Tag: LC/APC SM(Single Mode) Patch Cord, Direktang Pagbebenta ng Pabrika, Direktang Supply ng Pabrika, Matibay, Madaling pagpapanatili, Pinakabagong Pagbebenta, Klase, Mataas na Katumpakan, Tumpak, Mataas na Katumpakan, Magandang Katatagan, Tumpak, Propesyonal, Pinakabago, Kalidad, Bago disenyo, Paggawa ng Mould, OEM, Disenyo para sa Customer, Magbigay ng Teknikal na Suporta, Thailand TOT Supplier, 1 Taon na Warranty

Kaugnay na Kategorya

Ipadala ang Enquiry

Mangyaring huwag mag-atubiling magbigay ng iyong tanong sa form sa ibaba. Tutugon ka namin sa loob ng 24 na oras.